Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  Trợ giúpTrợ giúp  Tìm kiếmTìm kiếm  Thành viênThành viên  NhómNhóm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Share | 
 

 :) hOt Boy nhá....

Go down 
Tác giảThông điệp
ZIP

avatar

Nữ
Tổng số bài gửi : 103
Age : 23
Đến từ : 8bê«---»văn lAg skuL....♥
Registration date : 04/09/2008

Bài gửiTiêu đề: :) hOt Boy nhá....   Fri Sep 05, 2008 9:17 am

chỴ E đâu vÀo Mờ nGắm nÈi..... cầu nguyện







i love u tỚ đã chAt tHử vs A ếy và đã xyn đc pỜ nỐc.... Smile Smile
prO5 cụA A ếy ....
nick Ym của anh ý là babysitter_for_rent
Name : Fung Fung

Birth Date : 31 May , 1988

Birth Place : HoChiMinh City

Birth Name : Trần Thanh Sơn

Height : 1m83

Weight: 65kg
............................
xYk zAi tOá.... kiss
Về Đầu Trang Go down
Xem lý lịch thành viên http://nhoc-9x.jin.vn
nh0k.lonely
Admin
avatar

Nữ
Tổng số bài gửi : 122
Age : 23
Đến từ : ×÷•.•´¯`•)» †hØ Söñ
Registration date : 23/05/2008

Bài gửiTiêu đề: Re: :) hOt Boy nhá....   Fri Sep 05, 2008 6:02 pm

mún kắn love

_________________
Về Đầu Trang Go down
Xem lý lịch thành viên http://crazy.huhohi.com
ZIP

avatar

Nữ
Tổng số bài gửi : 103
Age : 23
Đến từ : 8bê«---»văn lAg skuL....♥
Registration date : 04/09/2008

Bài gửiTiêu đề: Re: :) hOt Boy nhá....   Sat Sep 06, 2008 4:04 pm

cắn rỲ mỜ cẮn .....
tỲk êU đếy.... cẬu cẮn nỜ tớ cẮn nại....
cầu nguyện
Về Đầu Trang Go down
Xem lý lịch thành viên http://nhoc-9x.jin.vn
…mÜñ•!«µßy…

avatar

Nữ
Tổng số bài gửi : 47
Age : 23
Đến từ : vĂn lAg sChOoL
Registration date : 31/08/2008

Bài gửiTiêu đề: Re: :) hOt Boy nhá....   Sat Sep 06, 2008 4:22 pm

BT......trông (pê đê tóa)
Về Đầu Trang Go down
Xem lý lịch thành viên http://blog.360.yahoo.com/blog-LYFtYm08dKlHIxnJiuhbmZIrTg4-?cq=1
Sponsored content




Bài gửiTiêu đề: Re: :) hOt Boy nhá....   

Về Đầu Trang Go down
 
:) hOt Boy nhá....
Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Permissions in this forum:Bạn không có quyền trả lời bài viết
 :: club chém gió :: Hội mài râu-
Chuyển đến